โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล ตารางถ่ายทอดสดฟุตบอล โปรแกรมบอลวันพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลบอล โปรแกรมบอลทุกลีก ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมบอลล่วงหน้า pptv โปรแกรมบอล โปรแกรม บอล ลิเวอร์พูล ผลบอลสด โปรแกรมถ่ายทอดสดพรีเมียร์ลีก โปรแกรมบอลพรีเมียร์ลีกวันนี้ ตารางบอลมะรืนนี้ เว็บตารางบอล ตารางบอลพรุ่งนี้วันอาทิตย์ ตารางบอล พรีเมียร์ลีก บอลวันเสาร์ ตารางบอลล่วงหน้า 7 วัน s โปรแกรมบอลล่วงหน้าพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลล่วงหน้า soccersuck โปรแกรมบอลพรีเมียร์ลีก โปรแกรมบอลล่วงหน้า thsc ตารางบอลล่วงหน้า ทั่วโลก ตารางบอลล่วงหน้า vip บ้านบอล สถิติh2h พร้อมราคาบอล สถิติการพบกัน ผลงานล่าสุดของทั้ง 2 ทีมช่องถ่ายทอดสด รายงานผลบอลสด ราคาบอล บอลวันนี้ วันนี้มีบอล ดูตารางบอลพรุ่งนี้ทุกลีก บอลพรุ่งนี้ ผังถ่ายทอดสด ผังทีวีถ่ายทอดสดฟุตบอล ช่องถ่ายทอดสดบอล ถ่ายทอดสดวันนี้ โปรแกรมบอลคืนนี้ โปรแกรมถ่ายทอดสดพรีเมียร์ลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล พรีเมียร์ลีก, ไทยลีก, ลาลีกา, บุนเดสลีกา, แชมเปี้ยนส์ลีก, ยูโรป้าลีก, ฟุตบอลยูโร, ฟุตบอลโลก
ตารางบอล โปรแกรมบอล บอลวันนี้ สถิติH2H
แมนเชสเตอร์ ซิตี้(ENGPR-1) 2
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ENGPR-3)
(N)2
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
2 - 1
โตริโน่(9)
1
อินเตอร์ มิลาน (3)2
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 1
เอ็มโปลี(14)
13
ลาซิโอ (2)2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 2
เครโมเนเซ่(19) 1
ซาแลร์นิตาน่า (15)
2
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 0
เอเจ โอแซร์(16)
1
ล็องส์ (2)3
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 3
นีซ(9)
โอลิมปิก ลียง (7)
1
ครึ่งแรก
3 - 1
ผลบอล
3 - 1
ทรัวส์(18)
ลีลล์ (4)4
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 1
แบรสต์(14)
2
แรนส์ (5)4
ครึ่งแรก
1 - 2
ผลบอล
1 - 2
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง(1) 2
แกลร์กมงต์ ฟุต (8)
1
ครึ่งแรก
2 - 2
ผลบอล
2 - 3
ลอริยองต์(10) 1
สตารส์บูร์ก (15)
1
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
2 - 1
โมนาโก(6) 1
ตูลูส (13)
2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 2
แร็งส์(11) 1
มงต์เปลลิเย่ร์ (12)
2
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 3
น็องต์(17) 1
อองเช่ร์ (20)
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 0
อฌักซิโอ้(19)
1
โอลิมปิก มาร์กเซย (3)1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 0
คอนยาสปอร์(7) 3
คารากูมรัค (9)
1
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
1 - 1
อดาน่า เดมิร์สปอร์(4) 1
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค (6)
1
ครึ่งแรก
1 - 2
ผลบอล
2 - 3
คาซิมปาซ่า(10)
2
เบซิคตัส เจเค (3)3
ครึ่งแรก
0 - 2
ผลบอล
2 - 5
เคย์เซริสปอร์(8)
อันคารากูคู (13)
1
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 1
แทร็บซอนสปอร์(5)
อลันยาสปอร์ (11)
1
ครึ่งแรก
4 - 1
ผลบอล
5 - 1
อุมรานิเยสปอร์(17) 5
กิริซันสปอร์ (16)
1
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 1
บาร์เซโลน่า(ญ)(SPAWD1-1) 2
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) (GERWD1-2)
(N)3
ครึ่งแรก
0 - 2
ผลบอล
3 - 2
ทาลา เอล เจช(17)
สโมฮา เอสซี (10)
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
2 - 0
ไอเอฟ อัลการ์น่า(NL-10)
คิรูน่า เอฟเอฟ (NL-8)
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 1
ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน(NL-6)
ไอเอฟเค ลูเลีย (NL-5)
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
ออนซาล่า บีเค(VG-2)
ลาฮูล์มเอฟเค (VG-13)
1
ครึ่งแรก
2 - 1
ผลบอล
4 - 1
ไอเอฟเค เทรลเลบอร์จ(SG-4) 3
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (SG-2)1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 1
Herrestads AIF(NG-3) 2
บีเคฟอร์เวิร์ด (NG-11)
1
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 1
เอฟซี กูเต้(NS-10)
4
Sandvikens AIK FK (NS-6)
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
2 - 1
อัสซีริสก้าบีเค(NS-2)
FC Arlanda (NS-4)
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
2 - 0
คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ(NS-5) 22
Jarfalla (NS-9)
11
ครึ่งแรก
0 - 2
ผลบอล
1 - 3
Bergnasets AIK(NL-9)
1
สเคลเลฟที เอฟเอฟ (NL-3)1
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 4
คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค(SS-7)
ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ (SS-11)
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 2
Ytterhogdal IK(NL-14)
Gottne IF (NL-4)
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 1
ไอเอฟเค เบอร์ก้า(SG-9)
1
Simrishamn (SG-10)1
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
4 - 1
Yxhults IK(NG-13) 1
IK Zenith (NG-12)
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
1 - 1
Mjolby AI FF(SS-8)
FC Nacka Iliria (SS-6)
2
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
3 - 0
ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี(NL-2)
Froso IF (NL-12)
1
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
1 - 1
BK Astrio(VG-3)
12
วาสต้า ฟลอรุนด้า (VG-9)
1
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 1
คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ(SG-7)
2
คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ (SG-3)
2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 1
โทโล IF(VG-10) 3
นัสโจ เอฟเอฟ (VG-14)
4
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 1
เอฟโอซี ฟาร์สต้า(SS-12)
1
ไอเคสเล็ปเนอร์ (SS-2)
3
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 2
ไอเอฟเค อุปซอลา(NS-13) 1
IFK Osterakers FK (NS-11)
1
ครึ่งแรก
0 - 3
ผลบอล
1 - 5
ไอเค อุปซาลา (ญ)(10)
1
ลิงโคปิ้ง (ญ) (5)1
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 3
ฮูราแคน(ญ)
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ)
เอล ปอร์เวเนีย(ญ)3
Belgrano (W)3
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
2 - 1
เอล ปอร์เวเนีย(ญ)
ลานุส (ญ)
พลาเทนเซ่ (ญ)
โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ)
ราซิ่ง คลับ (ญ)
เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ)
ริเวอร์เพลท(ญ)
CA Estudiantes Caseros (W)
Monsoon FC3
เวราโนโปลิส อาร์เอส
51
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 0
Monsoon FC
เวราโนโปลิส อาร์เอส
ฟีลเคียร์(ญ)(4)
1
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) (3)1
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 2
ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ)(8)
Augnablik Women\s (7)
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
4 - 1
ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ(S-10)
ทอร์น ไอเอฟ (S-12)
1
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 1
โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด(N-8) 3
อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค (N-3)
2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 2
บีเค โอลิมปิค(S-11)
2
ฟัลเค่นเบิร์ก (S-4)2
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
2 - 1
แอตวิดาเบิร์ก(S-9) 2
นอร์บี้ ไอเอฟ (S-6)
11
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
3 - 1
Ariana(S-8) 1
อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ (S-7)
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
2 - 0
ออสคาร์แชมส์ เอไอเค(S-15) 1
เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ (S-16)
ครึ่งแรก
1 - 2
ผลบอล
1 - 2
วาซาลุนด์ ไอเอฟ(N-7)
โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค (N-11)
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
3 - 0
ฮัมมาร์บี้ TFF(N-4) 2
เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล (N-6)
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 1
วิลลา ซาน คาร์ลอส(10)
3
ซาคาชิสพาส (7)
1
ครึ่งแรก
3 - 0
ผลบอล
3 - 2
คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส(14) 2
ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ (11)
3
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 2
อิตูไซย์โง(13) 1
ยูเอไอ อากุยซ่า (16)
1
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 3
กัวรูล์โฮสเอสพี (เยาวชน)
Barcelona EC SP Youth
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 1
เซาเปาโล(เยาวชน)
1
ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน)1
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
2 - 2
พัลไมรัส (เยาวชน)
4
เทาบาเต้(เยาวชน)
11
ครึ่งแรก
3 - 1
ผลบอล
4 - 1
(Bandeirante SP Youth
Vocem SP Youth
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
3 - 0
ริโอ เปรโต (เยาวชน)
2
เฟอร์นันโดโบลิส(ยู 20)2
ครึ่งแรก
3 - 1
ผลบอล
7 - 1
Aracatuba SP Youth
Santacruzense U20
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
3 - 1
ทุปา เอสพี (เยาวชน)
โจเซ่ โบนิฟาซิโอ้ เอสพี(เยาวชน)
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
อินเตอร์เบเบเดอร่าเอสพี(เยาวชน)15
บาทาติสเอฟซี(เยาวชน)21
ครึ่งแรก
4 - 2
ผลบอล
4 - 2
โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน)
2
ฟรานคาน่า(เยาวชน)
21
ครึ่งแรก
4 - 0
ผลบอล
4 - 0
CA Bandeirante Youth
โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20)
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 0
CA Taquaritinga SP U20
Catanduva/SP Youth
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
ริโอ คาร์โล (เยาวชน)
Uniao Sao Joao (Youth)
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
3 - 0
คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน)
อินดิเพนเดนเต้เอสพี (เยาวชน)
ครึ่งแรก
4 - 0
ผลบอล
7 - 1
ปอนเต เปรตา(เยาวชน)
3
Itapirense Youth
1
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 0
โมจิ มิริม(เยาวชน)3
CA Guacuano U2011
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 1
เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน)
3
Sharjah SP Youth5
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
2 - 1
ออสโต้(เยาวชน)
13
Salto SP Youth11
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 0
Ibrachina Youth
ฟลาเมงโก้-เอสพี (เยาวชน)
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
4 - 0
เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน)2
นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน)
6
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 3
กัวราติงกุเอต้า(ยู 20)
Joseense SP Youth
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน)
3
อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน)51
ครึ่งแรก
1 - 2
ผลบอล
2 - 2
เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน)
2
อูเนียวซูซาโน่(เยาวชน)
5
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
2 - 1
EC Uniao Suzano SP Youth1
อูเนียว มอกิ (เยาวชน)
1
ครึ่งแรก
3 - 0
ผลบอล
5 - 0
ซานโตส(เยาวชน)
3
ปอร์ตูเกซ่า(ยู20)
2
ครึ่งแรก
3 - 0
ผลบอล
6 - 0
เลเมนเช – เอสพี (เยาวชน)
3
วีโล คลับ (เยาวชน)4
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
2 - 0
ซินดรี้(9)
Dalvik Reynir (8)
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
เคเอฟ การ์ดาเบีย(4) 2
ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค (5)
2
ครึ่งแรก
0 - 2
ผลบอล
1 - 4
KF Fjallabyggdar(12)
1
เควี เวสตูร์แบร์ (10)
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 1
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์(6) 3
วอลซันกูร์ (11)
3
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 0
Puerto Nuevo(a-15) 3
เคลย์โพล (a-3)
1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 1
วิกตอรีอาโน่อาเรนาส(a-18)
1
คลับ ลูจัน (a-7)
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์(a-11)
3
ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล (a-5)
1
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 1
ซีเอ ลูกาโน(a-4)
15
Centro Espanol (a-7)
21
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
2 - 2
เมอร์เซดีส(a-8) 3
Argentino de Rosario (a-10)
2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 1
อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ)4
ซิเอร่า(ญ)21
ครึ่งแรก
2 - 1
ผลบอล
2 - 1
คินเดอร์มาน (ญ)1
Athletico Paranaense (w)3
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
4 - 0
เซาเปาโล/เอสพี (ญ)1
Real Brasilia FC (w)
ครึ่งแรก
2 - 1
ผลบอล
4 - 1
3บี ดา อมาโซเนีย (ญ)1
Botafogo (W)1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
ฟลูมิเนนเซ่(ยู 20)
ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ (ยู 20)
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
3 - 0
โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20)
เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน)
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
9 - 0
มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส(15)
นอร์เทิร์น ไทเกอร์ (9)1
ครึ่งแรก
0 - 3
ผลบอล
0 - 4
บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์(4)
Dunbar Rovers FC (14)
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
3 - 1
Dulwich Hill SC(13) 2
Central Coast United FC (16)21
ครึ่งแรก
3 - 0
ผลบอล
6 - 0
มาคาร์เธอร์ แรมส์(11) 5
ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (12)
3
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
2 - 3
ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี(8)
แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี (6)
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 2
เซนต์ จอร์จ เซนต์(2) 1
เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี (3)2
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
1 - 3
แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์(10)
4
แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน (7)
2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 3
Hills Brumbies(1) 3
อินเตอร์ ไลออนส์ เอฟซี (5)2
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 0
Saint Louis Suns United
La Passe2
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 1
มหาวิทยาลัยมาเลเซีย13
Manjung City FC1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 2
แอร์เบ ไลป์ซิก(GERD1-3) 2
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (GERD1-7)
(N)2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
2 - 0
อิสราเอล ยู201
บราซิล (ยู20) (N)4
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 1
โคลัมเบีย(ยู 20)4
อิตาลี(ยู20)
(N)4
ครึ่งแรก
0 - 2
ผลบอล
1 - 3
เออิบาร์(5) 15
อลาเบส (4)
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
1 - 1
อัลบาเซเต้(6) 1
เลบานเต้ (3)
5
ครึ่งแรก
1 - 2
ผลบอล
1 - 3
ปาร์ม่า(4) 2
กาญารี่ (5)
4
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
อัลเมเร่ ซิตี้(3) 4
วีวีวี เวนโล (7)
2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 1
เอ็มเมน(HOLD1-16)
เอ็นเอซี เบรด้า (6)
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
2 - 0
วิลาเวอเดินเซ่(PORL3A-2) 15
เบเลเนนส์ (16)
1
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
1 - 1
อมาดอร่า(3) 3
มาริติโม่ (PORD1-16)
3
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 1
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต(6)
2
ราปิด เวียนนา (5)4
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
2 - 1
ออสเตรียเวียนนา(4)
3
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (1)3
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 1
สตวร์มกราซ(2) 3
แอลเอเอสเค ลินซ์ (3)
2
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
2 - 0
เซอร์เคอร์ บรูซ(8) 1
เวสเตอร์โล (7)
1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
2 - 0
เคเอเอ เกนท์(5) 1
สตองดาร์ด ลีแอช (6)
3
ครึ่งแรก
2 - 1
ผลบอล
3 - 1
อัลบอร์ก(12) 1
ซิลเคบอร์ก (7)
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 1
เอซี ฮอร์เซ่นส์(10)
3
ลิงบี้ (11)2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
มิดทิลแลนด์(8) 1
โอเดนเซ่ บีเค (9)
1
ครึ่งแรก
2 - 1
ผลบอล
4 - 2
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก(14) 1
มอลล์บี้ เอไอเอฟ (9)
1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 1
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค(5) 3
บรอมมาปอจคาร์น่า (7)
1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 2
อินเตอร์ ตูร์คู(9) 4
ฮอนก้าเอสพู (5)
4
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 0
AC Oulu(4)
ไอเอฟเค มารีฮามน์ (10)
2
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
3 - 2
เอชเจเค เฮลซิงกิ(2) 2
เอสเจเค ไซนาโจเอน (1)
1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
เคทีพี ค็อตก้า(8) 4
วีพีเอส วาซ่า (12)
2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 0
คูพีเอส(3) 4
เอฟซี ฮาก้า (7)
2
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
3 - 0
อิลเวส แทมเปเร่(6) 2
ลาห์ติ (11)
4
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
2 - 2
ครีลย่า โซเวียตอฟ(13) 3
สปาร์ตัก มอสโก (3)
4
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 0
โลโคโมทีฟ มอสโก(9) 3
ตอร์ปิโด มอสโก (16)
2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
3 - 1
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก(8)
ดินาโม มอสโก (7)
1
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
3 - 0
เทเลค กรอซนี่ย์(5) 5
เอฟซี คราซ์โนดาร์ (6)
3
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
2 - 2
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก(1)
เฟเคิล (12)
1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 0
เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด(14) 2
เอฟเค คิมกี้ (15)
2
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 0
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์(11) 1
เอฟเค โซชิ (10)
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 0
ซีเอสเคเอ มอสโก(2)
เอฟเค รอสตอฟ (4)
2
ครึ่งแรก
4 - 0
ผลบอล
4 - 1
โกลนิค เลชน่า(12)
2
วิสล่า คราคอฟ (5)2
ครึ่งแรก
0 - 2
ผลบอล
0 - 3
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช(17)
3
จีเคเอส คาโตวีตเซ (9)41
ครึ่งแรก
2 - 1
ผลบอล
3 - 3
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า(3) 3
อาร์ก้า กดิเนีย (6)
5
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 1
เอลเคเอสลอดซ์(1) 3
ออดราออปอเล (15)
2
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 0
สเตล รุสซ์โซว(7)
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา (16)
2
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
2 - 1
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค(11) 2
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ (18)
3
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 1
Podbeskidzie Bielsko-Biala(8) 13
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ (14)
62
ครึ่งแรก
1 - 3
ผลบอล
4 - 3
พุชช่า นิโปโลมิเช่(4) 1
โครบริ โกลกูฟว์ (10)
5
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 1
รุช ซอร์ซอฟ(2) 8
จีเคเอส ทิคี (13)
3
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 0
เอฟซี ซิยง(SUISL-10) 3
สเตด โลซาน อูชชี (3)
4
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 2
เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ(15) 14
ดินาโม บูคาเรสต์ (ROMD2-6)
4
ครึ่งแรก
2 - 1
ผลบอล
4 - 2
ฟอร์ตาเลซ่า(6) 2
บาเฮีย บีเอ (16)
3
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
อเมริกา เอ็มจี(19) 1
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา (14)
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
2 - 0
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(11) 3
โบตาโฟโก้ อาร์เจ (1)
1
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 0
ครูไซโร่ (เอ็มจี)(7)
4
อัตเลติโก มิไนโร่ (4)5
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 1
ซานโตส(12) 2
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส (13)
4
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
1 - 1
ยูเวนตูเด้(11) 1
อาไว เอฟซี เอสซี (17)
71
ครึ่งแรก
2 - 1
ผลบอล
3 - 2
เอบีซี อาร์เอ็น(20) 3
เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ (3)
6
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 1
มิราสโซล(6) 2
ปอนเต เปรตา (15)
3
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 0
วิลา โนวา(4) 3
แซมปายโอ้ คอเรีย (12)
3
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
3 - 0
เบลกราโน่(8) 1
เบเลซ ซาร์สฟิลด์ (22)
2
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
2 - 0
โรซาริโอ เซ็นทรัล(6) 1
อินสติทูโต เด คอลโดบา (18)
3
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
4 - 1
เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี(19) 1
ซีเอ ฮูราแคน (24)
1
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
2 - 0
ราซิ่ง คลับ(21) 3
บานฟิลด์ (26)
4
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 0
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี(14) 11
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น (4)
2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์(1) 1
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส (10)
3
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน(3) 1
มอนทรีออล อิมแพ็ค (11)
3
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
3 - 0
เอฟซี ซินซินเนติ(1) 2
ชิคาโก ไฟร์ (12)
3
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 0
อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ(15) 14
ดีซี ยูไนเต็ด (8)
2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 2
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส(10) 14
ออร์แลนโด ซิตี้ (9)
3
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 3
โคลัมบัส ครูว์(6) 1
Charlotte FC (7)
3
ครึ่งแรก
3 - 0
ผลบอล
4 - 2
St. Louis City(2) 3
ฮุสตัน ไดนาโม (9)
4
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
3 - 0
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี(7) 1
โตรอนโต้ เอฟซี (13)
1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 1
Austin FC(8) 3
รีล ซอลต์ เลค (12)
3
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 2
เอฟซี ดัลลัส(4) 1
แนชวิลล์ เอฟซี (2)
2
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
1 - 2
โคโลราโด ราปิดส์(13) 13
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ (5)
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส(6) 4
แคนซัส วิซาร์ดส์ (11)
3
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 1
เอฟซี โตเกียว(11)
12
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส (2)
ครึ่งแรก
2 - 1
ผลบอล
2 - 3
โชนัน เบลมาเร่(17) 4
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (13)
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
2 - 2
นาโกย่า แกรมปัส เอต(3)
เซเรโซ โอซาก้า (5)
ครึ่งแรก
3 - 1
ผลบอล
3 - 1
อวิสปา ฟูกูโอกะ(10) 1
กัมบะ โอซาก้า (18)
2
ครึ่งแรก
1 - 2
ผลบอล
1 - 2
โยโกฮามา เอฟซี(16)
2
สากัน โตสู (12)1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 2
คาชิว่า เรย์โซล(15)
2
คอนซาโดล ซัปโปโร (8)1
ครึ่งแรก
2 - 3
ผลบอล
4 - 5
Ban Di Tesi Iwaki(21) 1
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ (12)
2
ครึ่งแรก
0 - 2
ผลบอล
0 - 4
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี(18)
เธสปา คูซัทสึ (7)
1
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
1 - 1
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ(15)
1
ชิมิสุ เอส-พัลส์ (6)1
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 1
โอมิยะ อาร์ดิย่า(22) 1
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค (20)
1
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
1 - 2
รีโนฟา ยามากูชิ(19)
วี-วาเรน นากาซากิ (4)1
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
1 - 1
จูบิโล อิวาตะ(8) 1
บรัวบริทอากีต้า (11)
2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
2 - 0
ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี(13) 1
โทชิกิ เอสซี (17)
3
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 1
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา(14) 2
มาชิดา เซลเวีย (1)
2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 2
ฟาเจียโน โอคายามา(10) 1
โตกุชิม่า วอร์ทิส (16)
2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
2 - 0
เมลเบิร์น ซิตี้(1) 2
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (2)
(N)3
ครึ่งแรก
1 - 2
ผลบอล
1 - 6
เซี่ยงไฮ้ พอร์ท(1) 3
เฉิงตู ซินเฉิง (2)
41
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 1
ซานตง ไท่ซาน(7) 2
ต้าเหลียน โปร (15)
2
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
2 - 0
เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง(13) 4
เหมยโชวเคอเจีย (12)
4
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
2 - 1
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์(7)
2
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี (1)1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
2 - 0
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์(12)
ซูวอน ซิตี้ (10)
3
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 2
เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี(3) 2
แกงวัน เอฟซี (11)
3
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
2 - 2
กวางจู เอฟซี(8) 4
โปฮัง สตีลเลอร์ (4)
5
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
4 - 2
แคนเบอร์รา เอฟซี(AUSCGP-6)
2
แคนเบอรา โอลิมปิก (AUSCGP-1)41
ครึ่งแรก
3 - 0
ผลบอล
4 - 2
แคเมอรูน(ญ) ยู 20
โมร็อกโก ( ญ ) ยู 20
เลบานอน(ยู23)
4
ซีเรีย(ยู 23)1
ครึ่งแรก
1 - 2
ผลบอล
3 - 2
Nigeria U1612
สหรัฐอเมริกา (ยู 16)
1
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 2
ไอเอฟ เวสตรี(11) 3
ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก (7)
31
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
2 - 0
เปรัค(11)
1
ตรังกานู (7)1
ครึ่งแรก
0 - 2
ผลบอล
0 - 3
พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ(10)
5
เซลังกอร์ พีบี (2)1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 0
ปุเลา ปีนัง(9)
4
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม (1)5
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 2
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้(5) 2
อ็อคเซเปส (10)
2
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 1
โทบอล คอสตาเนย์(7) 2
เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค (3)
3
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 0
โลโคโมทีฟ อัสตานา(1) 1
FK Aksu (13)
3
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 0
อัคโตเบ(4) 2
เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า (9)
3
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 0
ออร์ดาบาซี่ย์(2) 2
เอฟเค อะตีราอู (6)
3
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
2 - 1
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค(13)
3
เอฟซี โกเมล (7)1
ครึ่งแรก
0 - 2
ผลบอล
0 - 2
สมอร์กอน เอฟซี(9)
1
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ (15)21
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 0
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่(2)
4
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค (14)1
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 1
ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์(ALGD1-10) 2
ยัง แอฟริกันส์ (TanzaniaPL-1)
4
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 1
อัตรา ต่อ รอง ต่างประเทศ
▲ TOP
แชร์เลย
facebook
line